படு கவர்ச்சியில் தமன்னா வெளியிட்ட ஹாட் புகைப்படங்கள்!!

202

தமன்னா..

2006 – இல் கேடி படம் மூலம் தமிழில் அறிமுகமாகி சிறுத்தை, படிக்காதவன், பையா, அயன், தர்மதுரை, கண்ணே கலைமானே, வீரம் போன்ற படங்களில் குடும்பப்பாங்கான தோற்றங்களில் நடித்த இவர், சமீபகாலமாக சமூக வலைதளங்களில் உச்சகட்ட கவர்ச்சி காட்ட தொடங்கினார்.

அதனால் இவரின் Followers திடீரென உயர்ந்தது. அதை மேலும் உயர வைக்க அவ்வபோது சூடான புகைப்படங்களை போட்டு கவர்ச்சி விருந்து வைக்கிறார். இவர் தமிழ் மட்டுமின்றி, தெலுங்கு, ஹிந்தி மொழிகளில் கூட கொடி நாட்டி உள்ளார். தெலுங்கில் பாகுபலி, ஹேப்பி டேஸ் போன்ற படங்களில் நடித்த இவருக்கு அங்கு நல்ல வரவேற்பு.

இவர், தற்போது உடல் எடை கூடி கும்மென மாறியுள்ளார்.சினிமா தாண்டி வெப்சீரிஸ் பக்கமும் கவனம் செலுத்தி வரும் இவர் தற்போது நெல்சன் இயக்கத்தில் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் உருவாகி வரும் ஜெயிலர் திரைப்படத்தில் ரஜினிகாந்த் ஜோடியாக தமன்னா நடிக்க போவதாக செய்திகள் உலா வருகிறது.

இவருக்கு தற்பொழுது 30 வயது ஆனாலும், தன்னுடைய மார்க்கெட் குறையாமல் நடித்துக் கொண்டிருக்கிறார். பொதுவாக நடிகைகள் காஸ்டியூம் டிசைனர் மூலமாக வித்தியாசமான,

புதுப்புது உடைகள் செய்து அதை அணிந்து தான் நிகழ்ச்சிகளுக்கு வருவார்கள். அந்தவகையில், நடிகை தமன்னாவும் சமீப காலமாக அதிகம் கவர்ச்சி காட்டி பல வித்யாசமான உடைகளில் நிகழ்ச்சிகளில் கலந்துகொண்டு வருகிறார்.

Previous articleமுன்னழக நச்சுனு காட்டி இளசுகளை சூடேத்தும் தர்ஷா குப்தா!!
Next articleகவர்ச்சியில இளசுகளை திக்குமுக்காட வைத்த சாக்ஷி அகர்வால்!!