இந்த வயசுல இவ்ளோ கவர்ச்சி ஓவரு… ஹாட் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வாய் பிளக்க வைத்த அனிகா!!

525

அனிகா..

நடிகை அனிகா 2010 ஆம் ஆண்டு “கத தொடருன்னு” என்ற மலையாள திரைப்படத்தின் மூலம் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமானார். 2015 இல் தமிழில் கௌதம் மேனன் இயக்கத்தில்,

அஜித் நடிப்பில் உருவான ” என்னை அறிந்தால் ” படத்தில் அஜித்தின் மகளாக நடித்து தமிழில் அறிமுகமானார் நடிகை அனிகா. அதைத்தொடர்ந்து அனிகா நானும் ரவுடி தான், மிருதன், விஸ்வாசம், என பல படங்களில் நடித்துள்ளார் .

படங்கள் மட்டும்மில்லாமல் WebSeries , ShortFilms என பல Platformகளில் நடித்து வருகிறார் .சமீபத்தில் கூட ” Queen Web Series ” நடித்திருந்தார் பேபி அனிகா .தமிழ் மட்டுமின்றி மலையாளத்திலும் இவருக்கு நல்ல வரவேற்பு இருக்கிறது.

வயதோ 16 ஆனால் கவர்ச்சிக்கு கொஞ்சம் கூட மிச்சம் வைக்காமல் கவர்ச்சி புகைப்படங்களை வெளியீட்டுவருகிறார் . அந்த வகையில் தற்போது புட்ட பொம்மா படத்தின் பிரமோஷன் வேலைகளில் இருந்து வரும் அனிகா, க்யூட் புகைப்படங்களை பகிர்ந்து ரசிகர்களை ஈர்த்துள்ளார்.

Previous articleடைட்டான டீஷர்ட்ல செம போஸ் கொடுத்த மஹிமா நம்பியார்!!
Next articleப்பா இது கவர்ச்சி குதிர.. முன்னழகை எடுப்பாக காட்டி இளசுகளை மயக்கும் ஸ்ரீமுகி!!