படுமோசமான உடையில் உள்ளாடை அப்பட்டமாக தெரிய இணையத்தை அலறவிட்ட இளம் நடிகை!!

201

காஷ்மிரா..

25 வயதான நடிகை காஷ்மிரா பர்தேசி மும்பையில் பிறந்த மராத்தி குடும்பத்தை சேர்ந்தவர். இவர் மராத்தி, ஹிந்தி, தெலுங்கு என பல்வேறு மொழி திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார்.

தமிழில் சிவப்பு மஞ்சள் பச்சை திரைப்படத்தில் நடிகர் ஜி.வி.பிரகாஷுக்கு ஜோடியாக அறிமுகமானார். அதன் பிறகு நடிகர் ஜீவா நடிப்பில் வெளியான வரலாறு முக்கியம் திரைப் படத்தில் நடித்திருந்தார். மேலும் தமிழில் வசந்த முல்லை, பரம்பொருள் என சில திரைப்படங்களில் நடித்து வருகிறார்.

மேலும் காஷ்மிரா கவர்ச்சி உடைகளில் போஸ் கொடுத்து சமூக ஊடகங்களில் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை கவர்ந்து வருகின்றார். அந்த வகையில், அவர் சமீபத்தில் வெளியிட்ட புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

Previous articleஅரைகுறை டாப்ஸில் முன்னழகை காட்டி ஹாட் போஸ் கொடுத்து இளசுகளை சூடாக்கிய கெட்டிகா சர்மா!!
Next articleப்பா இந்த வயசுலயும் இவ்வளவு கவர்ச்சியா… கவர்ச்சி உடையில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் சதா!!