டைட்டான பனியனில் முட்டிகிட்டு நிக்கும் முன்னழக எடுப்பாக காட்டி ரசிகர்களை சூடேத்திய ரேஷ்மா!!

1275

ரேஷ்மா பசுப்புலேட்டி..

நடிகை ரேஷ்மா பசுபுலேட்டி தமிழில் முதல் முதலில் அறிமுகமான திரைப்படம் வேலைன்னு வந்துட்டா வெள்ளைக்காரன். இந்த படத்தில் புஷ்பா என்ற ஒரு சிறிய கதாபாத்திரத்தில் காமெடி நடிகர் சூரிக்கு ஜோடியாக நடித்தார். இவரது புஷ்பா புருஷன் கதாபாத்திரம் மிகப் பெரிய அளவில் தமிழ் ரசிகர்கள் இடையே பிரபலமானது.

சினிமாவிற்கு முன் தொலைக்காட்சியில் தொகுப்பாளராகவும் விமான பணிப்பெண்ணாகவும் பணிபுரிந்துள்ளார் ரேஷ்மா பசுபுலேட்டி. பலருக்கு இவரை ரேஷ்மா என்ற பெயரை விட புஷ்பா என்று தான் தெரியும். அந்த அளவுக்கு இவரது புஷ்பா கதாபாத்திரம் பிரபலமானது.

விஜய் தொலைக்காட்சியில் கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கும் பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் போட்டியாளராக கலந்துகொண்டார். இந்த நிகழ்ச்சி இவரை உலக அளவில் பிரபலமாக்கியது. தற்போது பாக்கியலட்சுமி தொலைக்காட்சி தொடரில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருகின்றார்.

இவர் சமூக வலைத்தளங்களில் தினமும் கவர்ச்சிப் புகைப்படங்களை வெளியிடுவது வழக்கம். அந்த வகையில் இறுக்கமான டீஷேர்டில் முன்னழகை எடுப்பா காட்டி இவர் பகிர்ந்துள்ள புகைப்படங்கள் தற்போது இணையத்தில் வைரலாகியுள்ளது.

Previous articleஸ்லீவ்லெஸ் டிரஸ்ல எடுப்பான அழகுகளை தூக்கி காட்டி ரசிகர்களின் சூட்டை கிளப்பிய ஹனிரோஸ்!!
Next articleஅரைகுறை ஆடையில் முன்னழக எடுப்பா காட்டி இளசுகளை சூடேற்றும் நடிகை ஐஸ்வர்யா மேனன்!!