பிதுங்கும் முன்னழகை எடுப்பா காட்டி இளசுகளை சூடாக்கிய அனுசுயா ஹாட் போட்டோஸ்!!

1099

அனுசுயா பாரத்வாஜ்..

நடிகை அனுசுயா பாரத்வாஜ் ஹைதராபாத்தை சேர்ந்தவர். ஆரம்பத்தில் பிரபலமான தொகுப்பாளினியாக இருந்த இவர் ஒரு சில தொலைகாட்சி தொடர்களிலும் நடித்துள்ளார். இவர் கடந்த 10 வருடங்களுக்கு மேலாக மீடியா துறையில் சாதித்து வருகின்றார்.

அனுசுயா பாரத்வாஜ் தற்போது தெலுங்கு திரையுலகில் பிரபல நடிகையாக வலம் வருகிறார். இவர் நடிகர் அல்லு அர்ஜுன் நடித்த புஷ்பா படத்தில் வில்லியாக அட்டகாசமாக நடித்திருந்தார். தற்போது புஷ்பா திரைப்படத்தின் இரண்டாம் பாகத்திலும் நடித்து வருகிறார்.

சமூக ஊடகங்களில் அடிக்கடி கவர்ச்சிப் புகைப்படங்களை வெளியிடும் அனுசுயா பாரத்வாஜ் தனக்கென ஓர் ரசிகர் பட்டாளத்தையும் உருவாக்கி வைத்துள்ளார். இந்த நிலையில் முன்னழகை காட்டி இவர் வெளியிட்ட புகைப்படங்கள் இணையத்தில் ட்ரெண்டாகி வருகின்றது.

Previous articleசைடு போஸ்ல செமயா இருக்கீங்க… கவர்ச்சி காட்டி ரசிகர்கள் திக்குமுக்காட செய்த அனுபமா!!
Next articleப்பா பார்த்தாலே ஜிவ்வுன்னு இருக்கு.. ஐஷ்வர்யா ராஜேஷ் வெளியிட்ட லேட்டஸ்ட் நச் போட்டோஸ்!!