நடுரோட்ல நச்சின்னு முன்னழக காட்டி இளசுகளை சூடேத்திய ஆத்மிகா லேட்டஸ்ட் ஹாட் கிளிக்ஸ்!!

1150

ஆத்மிகா..

27 வயதான நடிகை ஆத்மிகா கோயம்புத்தூரில் பிறந்தவர். மாடலிங் துறையிலும் ஆர்வம் கொண்டவர். ராஜிவ் மேனன் இயக்கிய ஓர் குறும்படத்தில் நடித்து நடிப்பிற்கு பிள்ளயார்ச்சுழி போட்டார்.

தொடர்ந்து இசையமைப்பாளர் ஹிப் ஹாப் ஆதி இயக்கி நடித்த மீசையை முறுக்கு திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானானார். இந்த திரைப்படம் ஓரளவு வெற்றி பெற்றிருந்தாலும் சொல்லிக்கொள்ளும் அளவிற்கு ஆத்மிகாவிற்கு திரைப்பட படவாய்ப்புகள் அமையவில்லை.

மீசையை முறுக்கு படத்திற்கு அடுத்ததாக காட்டேரி, கண்ணை நம்பாதே, நரகாசுரன் ஆகிய திரைப்படங்களில் நடித்திருந்தார். இருந்தாலும் இம் மூன்று திரைப்படங்களும் இதுவரை வெளியாகவில்லை.

ஆத்மிகா சமீபத்தில் விஜய் ஆண்டனியுடன் நடித்த கோடியில் ஒருவன் திரைப்படம் மக்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்றது.ஆனாலும் ஆத்மிகா திரைப்படத்தில் ஆங்காங்கே வந்துபோவதால் ரசிகர்கள் மனதில் பெரியளவில் இடம்பிடிக்கவில்லை.

இருந்தாலும் பட வாய்ப்புக்காக அடிக்கடி கவர்ச்சி புகைப்படங்களை, வீடியோக்களை வெளியிட்டு வரும் ஆத்மிகா, தற்போது நடு ரோட்டில் இறுக்கமான டாப்ஸ் அணிந்து முன்னழகு தெரிய வெளியிட்ட புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகின்றது.

Previous articleஉள்ள எதுவும் இல்லையா? படு மோசமான கவர்ச்சி உடையில் ஹாட் போஸ் கொடுத்த திவ்யா பாரதி!!
Next articleகூச்சப்படாம போஸ் கொடுத்து இளசுகளை சூடாக்கிய நந்திதா ஸ்வேதா!!