கவர்ச்சி உடையில் கவர்ச்சி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு சூடேற்றிய ராய் லக்ஷ்மி!!

28

ராய் லக்ஷ்மி…..

தமிழ் மொழியில் ‘கற்க கசடற’ என்னும் படத்தில் நடிகர் விக்ராந்த் ஜோடியாக நடித்ததன் மூலம் சினிமாவில் கால் அடியெடுத்து வைத்தவர் நடிகை ராய் லக்ஷ்மி. பின்னர், குண்டக்க மண்டக்க, வெள்ளித்திரை தொடங்கி தாம் தூம், வாமனன், நான் அவன் இல்லை 2, காஞ்சனா, மங்காத்தா, இரும்புக்கோட்டை முரட்டு சிங்கம், இரும்புக்குதிரை, அரண்மனை, சவுகார்பேட்டை என பல்வேறு தமிழ் மொழி திரைப்படங்களில் பலவிதமான முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்தார்.

தனது 15 வயது முதலே நடிக்கத் தொடங்கிய ராய் லக்ஷ்மி, தமிழ் மட்டுமல்லாது மலையாளம், தெலுங்கு, கன்னடம், ஹிந்தி என 50திற்கும் மேற்ப்பட்ட திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார்.

கடந்த 2 வருடங்களாக மற்ற நடிகைகளை போல போட்டோஷூட்டில் அதிகம் கவனம் செலுத்தி வரும் இவர், நடிப்பையும் தாண்டிய கவர்ச்சிக்கு முக்கியத்துவம் கொடுத்து, ஆங்கிள் ஆங்கிளாக தனது முரட்டு கவர்ச்சியை காட்டி தனது சமூக வலைதள பாலோவர்ஸ்களை திக்குமுக்காட செய்து வருகிறார்.

அந்த வகையில் தற்போது, பிகினி உடையில் கவர்ச்சி புகைப்படங்களை பகிர்ந்து உள்ளார். அதனை பார்த்த ரசிகர்கள் ரொம்ப எகிறி குதிக்காதீங்க எனக் கமெண்ட் செய்து வருகின்றனர்.

Previous articleஜிகு ஜிகு உடையில் அழகை காட்டி போஸ் கொடுத்த ஓவியாவின் லேட்டஸ்ட் போட்டோஸ்!!
Next articleதிரிஷா சீக்கிரம் இறந்து விடுவார்… பகீர் கிளப்பிய சர்ச்சை பிரபலம் : இப்போ என்ன ஆச்சு தெரியுமா?