நித்யா மேனனுக்கு திருமணம் ஆகாமல் இருக்க இதுதான் காரணம்.. பகீர் கிளப்பிய பயில்வான்!!

734

நித்யா மேனன்..

பப்ளி லுக் அழகால் திறமையான நடிப்பை வெளிப்படுத்தி ஒட்டுமொத்த தென்னிந்திய சினிமா ரசிகர்களையும் வசீகரித்தவர் நடிகை நித்யா மேனன். இவர் தமிழ், மலையாளம் பட உலகில் முன்னணி நடிகையாக இருந்து வருகிறார்.

2011 -ம் ஆண்டு சித்தார்த் நடிப்பில் வெளியான 180 என்ற படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் ஹீரோயினாக அறிமுகமான ‘கொழுக் மொழுக்’ நடிகை நித்யா மேனனுக்கு தமிழிலும் ஏகப்பட்ட ரசிகர்கள். இவர் வித்யாசமான கதைகளை தேர்ந்தெடுத்து துணிச்சலான நடிப்பை வெளிப்படுத்தி அனைவரது கவனத்தையும் ஈர்ப்பார்.

தமிழில் கடைசியாக தனுஷின் திருச்சிற்றம்பலம் படத்தில் நடித்திருந்தார். இந்நிலையில் நித்யாமேனன் 33 வயதாகியும் இன்னும் திருமணமே செய்யாமல் இருக்கிறார். இது சமூகவலைத்தளத்தில் பேசும்பொருளானது. இது குறித்து பேட்டி ஒன்றில் பிரபல பத்திரிக்கையாளர் பயில்வான் ரங்கநாதன்,

” நித்யா மேனனுக்கு உடம்பு படு குண்டாக இருப்பதால் தான் திருமணம் ஆகவில்லை. அது தான் மிகமுக்கிய காரணமும் கூட, மேலும் வரதட்சணை கொடுமைக்கு பயந்தும் நித்யா திருமணத்திற்கு மறுப்பு தெரிவிக்கிறார் என கூறி சர்ச்சை கிளப்பியுள்ளார். பயில்வானனின் இந்த body shaming கருத்துக்கு பலர் விமர்சனத்தை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

Previous articleஇது கவர்ச்சி இல்லை ஆபாசம்.. கிரணின் அத்துமீறும் கவர்ச்சியை கழுவி ஊற்றும் நெட்டிசன்ஸ்!!
Next articleடைட் உடையில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் அஞ்சனா ரங்கன்!!