ஆண் நண்பருடன் உடலுறவு… சின்ன வயசிலே கர்ப்பம் .. ஆபாச ஆசையால் அழிந்த ஷகிலாவின் வாழ்க்கை!!

21

ஷகிலா..

ஐட்டம் நடிகை, ஆபாச நடிகை என மிகவும் கொச்சையான நடிகையாக மக்களால் பார்க்கப்பட்டவர் நடிகை ஷகிலா. இவர் ஆபாச படங்களில் முகம் சுளிக்கும் அளவிற்கு நடித்து மிகப்பெரிய அளவில் பிரபலம் ஆனார். மோசமான படுக்கையறை காட்சிகள், கவர்ச்சி நடனம் என தமிழ் உள்ளிட்ட ஒட்டுமொத்த தென்னிந்திய சினிமா ரசிகர்களின் இரவு நேரத்தை இன்பமாக்கினார்.

இவர் தன் 15வது வயதில் ப்ளே கேள்ஸ் என்ற படத்தில் துணை நடிகையாக அறிமுகமானார். அதன் பின்னர் மலையாளம் , தமிழ் என பல்வேறு அடல்ட் திரைப்படங்களில் நடித்து முகம் சுளிக்க வைத்தார். அத்துடன் குடும்ப ரசிகைகளின் வெறுப்பையும் சம்பாத்தித்து வைத்தார். இருந்தாலும் 90களில் கவர்ச்சி நடிகையாக கொடிக்கட்டி பறந்த ஷகிலா இளசுகளின் கனவுக்கன்னியாக இருந்தார்.

அதன் பின்னர் இவரது அடையாளத்தையே மாற்றியது விஜய் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான குக் வித் கோமாளி நிகழ்ச்சி. அந்நிகழ்ச்சியில் மூலம் ஒரு புதிய அவதாரம் எடுத்த ஷகிலா தன் உண்மையான நல்ல குணத்தை வெளிப்படுத்தி ஒட்டுமொத்த மக்களையும் கவர்ந்தார். தொடர்ந்து நிகழ்ச்சி நடுவராக இருந்து வருகிறார். தொடர்ந்து பிரபலங்களை வைத்து பேட்டி எடுத்து வருகிறார்.

இந்நிலையில் சமீபத்திய பேட்டி ஒன்றில், தன் வாழ்நாளில் தான் செய்த மிகப்பெரிய தவறு ஒன்றை வெளிப்படையாக கூறினார். அதாவது, நான் சிறுவயதாக இருக்கும்போதே ஆண் நண்பரின் ஆசை வார்த்தைக்கு மயங்கி அவருடன் பல முறை உடலுறவில் ஈடுபட்டுள்ளேன். அதன் பின்னர் எனக்கே தெரியாமல் நான் கர்ப்பமாக இருந்தேன்.

எனக்கு 5 அல்லது 6 மாத்திற்கு ஒரு முறை தான் மாதவிடாய் வரும் இதனால் நான் சரியாக கவனிக்கவில்லை. பின்னர் என் அம்மா என் வயிற்றை பார்த்து சந்தேகமடைந்து மருத்துவமனைக்கு அழைத்து சென்றார். அப்போது நான் கர்ப்பமாக இருப்பதை உறுதி செய்த மருத்துவர் அங்கேயே கருக்கலைப்பு செய்தனர். நான் செய்த மிகப்பெரிய தவறு அது. என் அம்மாவும் என்னை வாழவேண்டிய நேரத்தில் வாழ விடாமல் பணத்திற்காக ஆசைப்பட்டு தொடர்ந்து மோசமான ஆபாச காட்சிகள் கொண்ட படங்களில் தொடர்ந்து நடிக்கவைத்தார் என கூறி வருத்தப்பட்டார் ஷகிலா.

Previous articleஜாக்கெட் இல்லாமல் அது தெரிய.. மோசமாக போட்டோ எடுத்து பரப்பினார்கள்.. ஓப்பனாக பேசிய கேப்ரில்லா!!
Next articleடைட் உடையில் பிதுங்கும் அழகை காட்டி இளசுகளை திக்குமுக்காட செய்த சாக்‌ஷி அகர்வால்!!