துளி கூட மேக்கப் இல்லாமல் கீர்த்தி சுரேஷ் வெளியிட்ட அன்ஸீன் புகைப்படம்!!

1136

கீர்த்தி சுரேஷு……

கீர்த்தி சுரேஷுக்கு அறிமுகமே தேவையில்லை அந்த அளவுக்கு பெரிய நடிகையாகி விட்டார் இருந்தாலும் இவரின் ஆரம்ப கால கட்டத்தை சற்று அலசிப் பார்த்தால், 2015- ஆம் ஆண்டில் விக்ரம் பிரபுவுடன் “இது என்ன மாயம்” படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானாலும், சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் வெளியான ரஜினி முருகன் படம் தான் வேற லெவலில் கீர்த்தி சுரேஷை உயர்த்தியது.

அதன் பிறகு மீண்டும் சிவகார்த்திகேயன் உடன் ரெமோ படத்தில் நடித்து இளைஞர்கள் மனதை கொள்ளையடித்தார். அதன் பிறகு தமிழ் சினிமாவில் தவிர்க்க முடியாத முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவராக வந்தா கீர்த்தி சுரேஷ்.

அதன் பிறகு விஜய், விஷால், சூர்யா, தனுஷ், விக்ரம் என பல முன்னணி நடிகர்களுடன் ஜோடி போட்டு நடித்து பிரபலம் அடைந்தார், சில வருடங்களுக்கு முன்பு கூட நடிகையர் திலகம் படத்திற்காக சிறந்த நடிகைக்கான தேசிய விருது வாங்கினார்.

இதனிடையே தனது உடல் எடையை குறைத்து ஸ்லிம்மிட் தோற்றத்திற்கு மாறியுள்ள கீர்த்தி சுரேஷ் தெலுங்கு, தமிழ் என படு பிசியாக நடித்து வருகிறார். இதனிடையே அவ்வப்போது காதல் கிசுகிசுக்கப்பட்டு வருகிறார்.

இதனுடையே, அவ்வப்போது திரையுலகை சேர்ந்த நட்சத்திரங்கள் துளி கூட மேக்கப் போடாமல் இருக்கும் புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகும். அந்த வகையில், நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ் கொஞ்சம் கூட மேக்கப் போடாமல் எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படம் ஒன்று ரசிகர்கள் மத்தியில் வைரலாகி வருகிறது.

Previous articleஈரத் துணியில் இம்சை பண்றீங்க.. உச்ச கட்ட கவர்ச்சியில் மாளவிகா மோகனன்!!
Next articleகவர்ச்சி போஸ் கொடுத்த கேப்ரில்லா.. குவியும் லைக்ஸ்!!