நானே காட்டுறேன்.. லிப்லாக் போட்டோ வெளியிட்ட அமலா பால்!!

492

அமலா பால்..

நடிகையாக அறிமுகமான புதிதிலே சர்ச்சைக்குரிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்திருந்தாலும் அதன் பின்னர் மிகப்பெரிய அளவில் உச்ச நடிகையாக இடம் பிடித்தவர் நடிகை அமலா பால். இவர் சிந்து சமவெளி படத்தில் தனது வாழ்க்கையை துவங்கி பின்னர் மைனா , தெய்வத் திருமகள் , வேட்டை , காதலில் சொதப்புவது எப்படி உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்துள்ளார்.

தலைவா படத்தில் நடித்த போது அப்படத்தின் இயக்குனர் ஏ. எல் விஜய்யை காதலித்து திருமணம் செய்துக்கொண்டார். ஆனால், அமலா பால் நடத்தை சரியில்லை என்பதால் விவகாரத்து செய்துவிட்டார். அதன் பின்னர் மாஜி கணவர் வேறு ஒரு திருமணம் செய்துக்கொண்டார். அவருக்கு ஒரு மகனும் இருக்கிறான்.

இதனிடையே மும்பையை சேர்ந்த நபர் ஒருவரை காதலித்து வந்த அமலா பால் அவருடன் லிங்க் டூ கெதரில் வாழ்ந்து ரகசிய திருமணம் செய்துக்கொண்டார். பின்னர் அவரையும் புரிந்துவிட்டு சுதந்திரமாக சுற்றி திரிந்து வந்தார்.

இந்நிலையில் தற்போது 3வது திருமணத்திற்கு தயாராகியுள்ள அமலா பால் காதலனுடன் எடுத்துக்கொண்ட படு ரொமான்டிக் புகைப்படங்களை இணையத்தில் வெளியிட்டு அதிர்ச்சி கொடுத்துள்ளார். குறிப்பாக 4 சுவற்றிற்குள் செய்யவேண்டிய சம்பவத்தை எல்லாம் இப்படி படம் எடுத்து சமூகவலைத்தளத்தில் வெளியிடுவது நியாயமா? என பலர் அமலா பாலை மோசமாக விமர்சித்து தள்ளியுள்ளனர்.

Previous articleதமன்னாவின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படங்களை பார்த்து கண்டபடி வர்ணிக்கும் நெட்டிசன்கள்!!
Next articleகுட்டை டவுசரில் வாளிப்பான தொடையழகை காட்டி ஹாட் போஸ் கொடுத்த வாணி போஜன்!!