திருமணத்திற்கு முன்பே முதலிரவு? புது காதலனுடன் மஜா பண்ணும் அமலா பால்!!

246

அமலா பால்….

நடிகையாக அறிமுகமான புதிதிலே சர்ச்சைக்குரிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்திருந்தாலும் அதன் பின்னர் மிகப்பெரிய அளவில் உச்ச நடிகையாக இடம் பிடித்தவர் நடிகை அமலா பால். இவர் சிந்து சமவெளி படத்தில் தனது வாழ்க்கையை துவங்கி பின்னர் மைனா , தெய்வத் திருமகள் , வேட்டை , காதலில் சொதப்புவது எப்படி உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்துள்ளார்.

தலைவா படத்தில் நடித்த போது அப்படத்தின் இயக்குனர் ஏ. எல் விஜய்யை காதலித்து திருமணம் செய்துக்கொண்டார். ஆனால், அமலா பால் நடத்தை சரியில்லை என்பதால் விவகாரத்து செய்துவிட்டார். அதன் பின்னர் மாஜி கணவர் வேறு ஒரு திருமணம் செய்துக்கொண்டார். அவருக்கு ஒரு மகனும் இருக்கிறான்.

இதனிடையே மும்பையை சேர்ந்த நபர் ஒருவரை காதலித்து வந்த அமலா பால் அவருடன் லிங்க் டூ கெதரில் வாழ்ந்து ரகசிய திருமணம் செய்துக்கொண்டார். பின்னர் அவரையும் புரிந்துவிட்டு சுதந்திரமாக சுற்றி திரிந்து வந்தார்.

இந்நிலையில் தற்போது 3வது திருமணத்திற்கு தயாராகியுள்ள அமலா பால் காதலனுடன் எடுத்துக்கொண்ட படு ரொமான்டிக் புகைப்படங்களை இணையத்தில் வெளியிட்டு அதிர்ச்சி கொடுத்து வருகிறார். அந்தவகையில் தற்போது தன் காதலனுடன் திருமணத்திற்கு முன்னரே தனி அறையில் தங்கி குளியல் போட்ட பின் எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படம் ஒன்று சமூகவலைத்தளங்களில் வெளியாகி தீயாய் பரவி வருகிறது. இதனை பார்த்த நெட்டிசன்ஸ், என்ன கல்யாணத்துக்கு முன்னே முதலிரவா? என விமர்சித்து வருகின்றனர்.

Previous articleமுட்டிக்கு மேல் உடை அணிந்து படுமோசமான போஸ் கொடுத்த விஜே அஞ்சனா!!
Next articleவெறும் ஒத்த துணியால் சிங்கிள் பசங்களை சுக்குநூறாக்கிய ராஷ்மிகா வெளியிட்ட புகைப்படம்!!