வெறும் ஒத்த துணியால் சிங்கிள் பசங்களை சுக்குநூறாக்கிய ராஷ்மிகா வெளியிட்ட புகைப்படம்!!

203

ராஷ்மிகா….

இந்திய சினிமாவின் கியூட்டான நடிகையாக கோடிக்கணக்கானான் ரசிகர்களை தன் வசப்படுத்தி வைத்திருப்பவர் நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா. இவர் கன்னடம், தமிழ், தெலுங்கு திரைப்படங்களில் நடித்திருக்கிறார். கன்னடத்தில் வெளியான கிரிக் பார்ட்டி என்ற படத்தில் நடித்து திரைத்துறைக்கு அறிமுகமானார். அந்த படத்தில் ஹீரோவாக நடித்த ரசிக்ஷித் ஷெட்டியை காதலித்து திருமணம் வரை சென்று பின்னர் ராஷ்மிகா அவரை பிரிந்துவிட்டார்.

தொடர்ந்து தமிழ், தெலுங்கு உள்ளிட்ட மொழி படங்களில் நடித்து வருகிறார். விஜய்யின் வாரிசு படத்தில் கடைசியாக நடித்திருந்தார். தொடர்ந்து தமிழ் , தெலுங்கு சினிமாவில் நடித்து வருகிறார். இவர் பிரபல தெலுங்கு இளம் நடிகர் விஜய் தேவரகொண்டாவை ரகசியமாக காதலித்து வந்ததும் அவ்வப்போது இருவரும் ஒன்றாக சேர்ந்து ஊர் சுற்றும் புகைப்படம் சிக்கி அவர்களின் உறவு அம்பலமானது.

இதனிடையே, மும்பையில் அம்பானியின் Jio World Plaza திறப்பு விழாவுக்கு பல முன்னணி பிரபலங்கள் வந்திருக்கின்றனர். ராஷ்மிகா அங்கு மிகவும் கிளாமராக ஷார்ட் உடையில் வந்திருக்கிறார். அது தற்போது இணையத்தில் வைரல் ஆகி வருகிறது.

Previous articleதிருமணத்திற்கு முன்பே முதலிரவு? புது காதலனுடன் மஜா பண்ணும் அமலா பால்!!
Next articleஇளம் VJ உடன் அட்ஜஸ்ட்மென்ட்… சொந்த மருமகளுக்கே ஆப் அடித்த காமெடி நடிகர்!!