ஒய்யாரமா நிமிர்ந்து நிற்கும் முன்னழகை எடுப்பாக காட்டி இளசுகளின் ஹார்ட் பீட்டை எகிற வைத்த நிவிஷா!!

1171

நிவிஷா..

சினிமாவில் நடிக்க துவங்கி பின்னர் சரியான வாய்ப்புகள் இல்லாமல் சின்னத்திரை சீரியல் பக்கம் போனவர் நிவிஷா. பொதுவாக டிவியிலிருந்து சினிமாவுக்கு போனால் இவரின் கதையோ உல்டா. அவளுக்கென்ன அழகிய முகம் என்கிற படத்தில் நிவிஷா அறிமுகமானார்.

அதன்பின் இரயன், ஜமாய் என சில படங்களில் நடித்தார். ஆனால், அந்த படங்கள் ஓடவில்லை. எனவே, சீரியல் பக்கம் போனார். தெய்வ மகள் சீரியல் மூலம் இவர் அதிகம் பிரபலமானார். அதேபோல், பொன்னூஞ்சல், கங்கா, யாரடி நீ மோகினி, முள்ளும் மலரும் மற்றும் ஈரமான ரோஜாவே ஆகிய சீரியல்களில் நடித்தார்.

கல்லூரியில் படிக்கும்போதே மாடலிங் மற்றும் சினிமாவில் நடிப்பதில் நிவிஷாவுக்கு ஆர்வம் ஏற்பட்டது. சினிமாவில் நுழைய முடியவில்லை என்றாலும் சீரியல்கள் மூலம் ரசிகர்களிடம் பிரபலமாகி தனது ஆசையை தீர்த்துக்கொண்டார். ஒருபக்கம், சமூகவலைத்தளங்களில் அவரின் புகைப்படங்களுக்கு தனி வரவேற்பு இருக்கிறது.

ஏனெனில், நல்ல உயரம், கச்சிதமான கட்டழகு, தூக்கலான முன்னழகு என ரசிகர்களின் மனதில் கொள்ளையடிப்பதில் ஷிவானிக்கு நிகர் அவரே. இந்நிலையில், சிவப்பு நிற புடவையில் கட்டழகை காட்டி நிவிஷா வெளியிட்டுள்ள புகைப்படங்கள் ரசிகர்களை ஜொள்ளுவிட வைத்ததோடு மட்டுமில்லாமல் இந்த படங்கள் இணையத்திலும் வைரலாகி வருகிறது.

Previous articleதொப்பையை பிடித்து இப்படியா காட்டுறது.. கவர்ச்சி உடையில் புகைப்படத்தை வெளியிட்ட சாரா அலி கான்!!
Next articleவெறும் அந்த உடை மட்டும் அணிந்து மிருணாள் தாகூர் வெளியிட்ட ஹாட் புகைப்படங்கள்!!