மனைவியுடன் விவாகரத்து? வேறு ஒரு நடிகையுடன் திருமணம்; உறுதிப்படுத்திய விஜய்!!

1308

விஜய்..

தமிழ் சினிமாவின் உச்ச நடிகரான விஜய் தளபதி என்று ரசிகர்களால் அன்போடு அழைக்கப்படுகிறார். இவர் நாளைய தீர்ப்பு படத்தில் நடிகராக அறிமுகமாகி பூவே உனக்காக படத்தின் மூலம் புகழ் பெற்றார். அதன் பின்னர் தொடர்ந்து பல்வேறு வெற்றி படங்களில் நடித்து புகழின் உச்சத்திற்கு சென்று சினிமாவில் அசைக்கமுடியாத இடத்திற்கு சென்றுவிட்டார். இதுவரை 66 படங்களில் நடித்திருக்கிறார்.

விஜய் பிரித்தானியாவில் பிறந்த இலங்கைத் தமிழரான சங்கீதா சொர்ணலிங்கத்தை 1999 ஆண்டு திருமணம் செய்துக்கொண்டார். சங்கீதா விஜய்யின் தீவிர ரசிகை. ரசிகையாக விஜய்யை சந்திக்க வந்த சங்கீதாவை விஜய்யின் அப்பா அம்மாவிற்கு பிடித்துப்போக தங்கள் வீட்டு மருமகளாக்கிக்கொள்ளலாம் என யோசித்து விஜய்யிடம் கூற அவரும் அதற்கு ஓகே சொல்லிவிட்டாராம். இவர்களது திருமணம் இந்து மற்றும் கிறிஸ்துவ முறைப்படி நடைபெற்றது.

பின்னர் இவர்களுக்கு திவ்யா சேஷா, சஞ்சய் என இரண்டு பிள்ளைகள் உள்ளனர். திவ்விய பேட்மிட்டனிலும் சஞ்சய் பிலிம் மேக்கரிலும் ஆர்வம் கொண்டிருக்கிறார்கள். அவர்கள் இருவருமே வெளிநாட்டில் படித்து வருகிறார்கள். சங்கீதா பிள்ளைகளுடன் இருந்து வரை பார்த்துக்கொள்கிறார். விஜய் நடிப்பு, அரசியல் என பிசியாக இருந்து வருகிறார். இதனிடையே விஜய் – சங்கீதாவுக்கு இடையே கருத்து வேறுபாடுகள் நிலவி வருவதாகவும்.

அவர்கள் விரைவில் விவாகரத்து செய்யப்போவதாகவும் செய்திகள் வெளியாக பரபரப்பாக பேசப்பட்டது. ஆனால், அதெல்லாம் வதந்தி என்று விஜய் மறைமுகமாக கல்வி விருது விழாவில் கூறியிருந்தார். இந்நிலையில், சமீபத்தில் பேட்டி ஒன்றில் கலந்து கொண்ட ஜானனி விஜய் குறித்து பல்வேறு விஷயங்களை பேசி உள்ளார். அதில் செட்டில் நடிகர் விஜய் தன்னிடம் வந்து பேசும்போது,

என்னுடைய பேச்சை பார்த்துவிட்டு நீங்கள் என் மனைவி போல் பேசுகிறீர்கள் என்று விஜய் சொன்னதாக ஜனனி தெரிவித்துள்ளார். மேலும், இந்த தகவல் மூலம் விஜய் தனது மனைவி குறித்து பேசி இருப்பது விவாகரத்து என்ற செய்தியெல்லாம் வதந்தி என்று தெரிய வருகிறது. மேலும், விஜய் சங்கீதாவை விவாகரத்து செய்துவிட்டு வேறு ஒரு அடிமை திருமணம் செய்து கொள்ள இருப்பதாகவும், பொய்யான செய்திகள் வெளியாகி இருப்பதை இதன் மூலம் முற்றுப்புள்ளி வைக்கப்பட்டுள்ளது.

Previous articleஸ்ரீதிவ்யாவை கட்டாயபடுத்தி படுக்கைக்கு அழைத்த வாரிசு நடிகர்.. சினிமாவில் இருந்து விலக இதான் காரணமா?
Next articleஇரவு பார்ட்டி.. தலைக்கேரிய போதை அவர்களுடன் மிகவும் நெருக்கமாக காஜல் அகர்வால்.. லீக்கான போட்டோஸ்!!