42 வயது மொரட்டு Single நடிகரை சாய்த்த மாளவிகா மோகனன்.. கலாய்க்கும் நெட்டிசன்கள்!!

1127

மாளவிகா மோகனன்..

பாலிவுட் ஹீரோயின்களுக்கு நிகராக, கவர்ச்சியை அள்ளி வீசி வருபவர்தான் மலையாள பையங்கிளி மாளவிகா மோகனன். தமிழில் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் வெளியான பேட்ட படத்தில் நடித்திருந்தார். அந்த படத்தில் ஒரு சில காட்சிகளே வந்தாலும், தமிழ் ரசிகர்களின் மனங்களில் அவரது கதாபாத்திரம் நின்றது.

அதனை தொடர்ந்து தமிழ் சினிமாவின் மாஸ் ஹீரோவான விஜய்க்கு மாஸ்டர் படத்தில் ஜோடியாக நடித்தார். அதன் மூலம் அவர் பிரபலமான நடிகையாகபார்க்கப்பட்டார் . அதன் பின்பு கார்த்திக் நரேன் இயக்கும் மாறன் படத்தில் தனுஷுக்கு ஜோடியாக நடித்துள்ளார்.

இந்நிலையில், கிளாமருக்கு பேர் போன நடிகையாக இருக்கும் மாளவிகா மோகனன் தற்போது, பா ரஞ்சித் இயக்கத்தில் விக்ரம் ஹீரோவாக நடித்தவரும் தங்களால் திரைப்படத்தில் நடித்து வருகிறார். இப்படத்தில் இதுவரை நாம் பார்த்திடாத முற்றிலும் மாறுபட்ட கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

இந்நிலையில், இதனிடையே அவ்வப்போது அவரது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் தனது கியூட்டான புகைப்படங்களை பதிவிட்டு இளசுகளை பரவசப்படுத்தி வருகிறார். தற்போது, இணையத்தில் ஆக்டிவாக இருந்து இளம் நடிகைகள் முதல் முன்னணி நடிகைகள் பதிவிடும் புகைப்படங்களை பார்த்து ஷாக்கிங் ரியாக்ஷனை கொடுத்தும் ஹார்ட்டின் விட்டும் ரீப்ளே செய்து வருகிறார் பிரேம்ஜி.

அப்படி சமீபத்தில் குளத்தில் மிதந்து குளிக்கும் மாளவிகா மோகனனின் புகைப்படத்தை பார்த்து வாய்ப்பிளக்கும் ரியாக்ஷனை கொடுத்துள்ளார் பிரேம்ஜி. இதற்கு நெட்டிசன்கள் கலாய்த்தபடி ரியாக்ஷன் கொடுத்து வருகிறார்கள்.

Previous articleஇரவு பார்ட்டி.. தலைக்கேரிய போதை அவர்களுடன் மிகவும் நெருக்கமாக காஜல் அகர்வால்.. லீக்கான போட்டோஸ்!!
Next articleஒரு சைடு சேலையை விலக்கி விட்டு அந்த இடத்தை அப்பட்டமாக காட்டும் மாளவிகா மோகனனின் நச் கிளிக்ஸ்!!