குட்டியான ட்ரெஸ்ஸில் வாளிப்பான தொடையழகை காட்டும் சம்யுக்தா மேனன் லேட்டஸ்ட் கிளிக்ஸ்!!

1078

சம்யுக்தா மேனன்…

நடிகை சம்யுக்தா மேனன் டோவினோ தாமஸின் ரயிலுடன் மலையாளத்தில் தனக்கென ஒரு பெயரை உருவாக்கியுள்ளார் படத்தில் ‘ஜீவன்ஷாமய்’ பாடல் நடிகையின் வாழ்க்கையில் ஒரு திருப்புமுனையை கொடுத்தது. இந்த பாடல் மிகுந்த கவனத்தை ஈர்த்தது மற்றும் கூட்டுக்கு ஒரு நன்மையாக இருந்தது. ரயிலுக்குப் பிறகு பிரசோப் விஜயனின் லில்லி படத்தில் நடிகையின் நடிப்பும் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது.

ரிவெஞ்ச் த்ரில்லர் படத்தில், சம்யுக்தா தலைப்பு கதாபாத்திரமாக ஒரு சிறந்த நடிப்பைக் கொண்டிருந்தார். லில்லிக்குப் பிறகு, அவர் ஒரு கதாநாயகி மற்றும் இணை நடிகராக கூட்டாக செயல்பட்டார். மலையாளத்தைத் தவிர, நடிகர் தமிழிலும் அறிமுகமானார். சாமியுக்தாவின் சமீபத்திய வெளியீடு மலையாளத்தில் ஆனம் பென்னம். நடிகை சாவித்ரி திரைப்படத்தில் அந்தாலஜியில் திரைப்படத்தில் நடித்தார்.

ஜே கே இயக்கியுள்ள இப்படத்தில் ஜோஜு ஜார்ஜ் மற்றும் இந்திரஜித் சுகுமாரன் ஆகியோர் மற்ற முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். படம் பொழுதுபோக்கு மற்றும் தகவல் நிர்வகிக்கிறது. இதற்கிடையில், அந்தப் சம்யுத்தா மேனன் அளித்த பேட்டியில், ஒரு நடிகையாக திரைப்படங்கள் மற்றும் சமூக ஊடகங்களிலிருந்து விலகி இருக்கும்போது,

​​உங்களுக்கு மனச்சோர்வு இருக்கிறதா என்று பலர் கேட்டார்கள் என்று கூறினார். ஒரு நபரின் வாழ்க்கை சமூக ஊடகங்களில் அவர்கள் வெளியிடும் பதிவின் மூலம் காணப்படுகிறது என்ற கருத்துதான் இத்தகைய எண்ணங்களுக்கு காரணம் என்று நடிகை கூறுகிறார்.

தனக்கு நேரமும் வசதியும் இருக்கும்போது சமூக ஊடகங்களைப் பயன்படுத்துவதாக சம்யுக்தா கூறுகிறார். ஒரு நபரின் வாழ்க்கை ஒரு சமூக ஊடக செயல்பாடு என்ற அனுமானத்தால் இத்தகைய ஊகங்கள் ஏற்படுகின்றன. இந்நிலையில், தொடை தெரிய போஸ் கொடுத்துள்ள அவரது புகைப்படங்கள் சில இணையத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வருகின்றன.

Previous articleஉச்சக்கட்ட கவர்ச்சிக்கு இறங்கிய நடிகை வாணி போஜன்.. வாய்ப்பிளக்கும் நடிகைகள்!!
Next articleபின்னழகை எடுப்பாக காட்டி போஸ் கொடுத்த சீரியல் நடிகை சுபா!!