உள்ளாடை அணியாமல் அது தெரிய மாளவிகா மோகனன்… தீயாய் பரவும் புகைப்படங்கள்!!

336

மாளவிகா மோகனன்…

மலையாளம் தமிழ் ஹிந்தி உள்ளிட்ட பழமொழிகளில் நடித்து முன்னணி கதாநாயகியாக வலம் வர கடும் முயற்சிகளை மேற்கொண்டு வரும் நடிகை தான் நடிகை மாளவிகா மோகனன்.

இவர் தற்போது பா ரஞ்சித் இயக்கத்தில் விக்ரம் நடிக்கும் திரைப்படமான தங்கலான் திரைப்படத்தில் நடித்து முடித்து இருக்கிறார் இந்த திரைப்படம் விரைவில் தொடங்கி வெளிவரக்கூடிய நிலையில் உள்ளது.

சமூக வலைத்தளங்களில் படு கவர்ச்சிகரமான புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வரும் இவர் தற்போது வெளியிட்டு இருக்கக்கூடிய போட்டோவில் படுக்கவர்ச்சிகரமாக இருக்கிறார். அதுவும் தீபாவளி புதிய உடையில் இவர் பிரமிக்கத்தக்க கூடிய வகையில் தனது கட்டழகை வெளிப்படுத்தி இருப்பதை பார்த்து ரசிகர்கள் அனைவரும் மயங்கி விட்டார்கள் என கூறலாம்.

தங்க நிற உடலில் தகதகவென்று மின்னும் படி இவரது உடை உள்ளது என்று கூறலாம் மேலும் எந்த உடையில் இவர் முன் அழகை எடுப்பாக காட்டி இதை அளவையும் வெளிப்படுத்தக் கூடிய வகையில் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை திணற வைத்து இருக்கிறார்.

தற்போது இணையத்தில் அதிக அளவு பார்க்கப்படுகின்ற புகைப்படங்களில் ஒன்றாக இந்த புகைப்படம் மாறிவிட்டது மேலும் இந்த புகைப்படங்களுக்கு தேவையான லைக் மற்றும் கமாண்டுகளை மாளவிகா கேட்காமலேயே ரசிகர்கள் கொடுத்திருக்கிறார்கள்.

இந்த புகைப்படத்தை பார்க்கும் தயாரிப்பாளர்களும் இயக்குனர்களும் அடுத்த படத்திற்கு உடனே இவரை ஒப்பந்தம் செய்வார்கள் என்று கூறும் அளவிற்கு கட்டழகு மேனியின் அழகு வெளிப்பட்டு உள்ளது. மேலும் முரட்டு சைஸ்சில் இருக்கும் அந்த முன் அழகை ஜூம் செய்யாமல் இளசுகள் அனைத்தும் தொடர்ந்து பார்த்து வருவதால் இரவு தூக்கத்தை இழந்து தவிப்பதாக கூறியிருக்கிறார்கள்.

Previous articleஉச்சக்கட்ட கவர்ச்சியில் எல்லைமீறும் சூர்யா பட நடிகை.. வைரலாகும் வீடியோ!!
Next articleகழுத்துக்கு கீழ் அந்த இடத்தில் பிக்பாஸ் கண்ணோட டாட்டூவை குத்தி கவர்ச்சி போஸ் கொடுத்த யாஷிகா!!