படு மோசமான உடையில் சனம் ஷெட்டி வெளியிட்ட புகைப்படங்கள்!!

139

சனம் செட்டி…

கர்நாடகாவை சேர்ந்த நடிகை சனம் செட்டி தமிழில் அம்புலி என்ற திரைப்படத்தில் நடித்ததன் மூலம் அறிமுகமானார். அதனை தொடர்ந்து சில திரைப்படங்களில் நடித்தார். ஆனால் அந்த படங்கள் எதுவும் ரசிகர்கள் மத்தியில் வரவேற்பு பெறவில்லை. இடையில் பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட இவர் நன்றாக விளையாடி வந்தார்.

ரசிகர்களின் பெருவாரியான ஆதரவு இருந்தும் இவரால் வெற்றி பெற முடியவில்லை. மட்டுமில்லாமல் இதே பிக் பாஸ் போட்டியில் பங்கு பெற்ற தர்ஷன் என்பவரை காதலித்து நிச்சயதார்த்தம் கூட செய்து கொண்ட இவர் அவரை திருமணம் முடிக்காமல் ஏமாந்து போனார்.

நிச்சயதார்த்தம் செய்து கொண்ட பிறகு தர்ஷன் பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டார். அந்த நேரத்தில் பிக் பாஸ் வீட்டிற்கு வெளியே இருந்த சனம் ஷெட்டி பிரபல வலைத்தளம் ஒன்றுக்கு நீச்சல் உடையில் நீச்சல் குளத்தில் இருந்தபடி பேட்டி கொடுத்திருந்தார்.

இதுதான் இவருடைய திருமணம் என்று போவதற்கு மிக முக்கியமான காரணமாக இருந்தது. தன்னை திருமணம் செய்து கொள்வதாக நிச்சயம் செய்துவிட்டு இப்படி நீச்சல் குளத்தில் இருந்தபடி தன்னுடைய ஒட்டு மொத்த உடம்பையும் படம் போட்டு காட்டி பேட்டி கொடுத்திருக்கும் ஒரு பெண்ணை என்னால் மணந்து கொள்ள முடியாது என தர்ஷன் எஸ்கேப் ஆனார்.

அவ்வப்போது கவர்ச்சியான உடைகளில் வெளியிட்டு வரும் புகைப்படங்களை பார்க்கும் ரசிகர்கள்.. இந்த பொண்ணையா வேண்டாம் என விட்டு விட்டு போயிட்டான் இந்த தர்ஷன்.. என்று ஜொள்ளு விடும் ரசிகர்களும் இருக்கத்தான் செய்கிறார்கள்.

இந்நிலையில், டைட்டான டாப்ஸ் அணிந்து கொண்டு தன்னுடைய முன்னழகு முட்டிக்கொண்டு தெரிவதை உறுதிப்படுத்தும் விதமாக போஸ் கொடுத்திருக்கும் சனம் செட்டியின் இந்த புகைப்படங்கள் ரசிகர்களின் கவனத்தை சுண்டி இழுத்து வருகின்றது.

Previous articleபடு கவர்ச்சியான உடையில் விஜே பார்வதி வெளியிட்ட புகைப்படங்கள்.. திணறும் இளசுகள்!!
Next articleமழையில நனைஞ்சி மொத்த அழகையும் அப்பட்டமாக காட்டிய தர்ஷா குப்தா.. சொக்கிப்போன நெட்டிசன்கள்!!