லாட்ஜில் உல்லாசம்… சிக்கிய 11ஆம் வகுப்பு மாணவர்கள்.. ஓனர் மீது பாய்ந்த வழக்கு!!

15

கன்னியாகுமரி நாகர்கோவிலில் லாட்ஜில் பள்ளி மாணவியை அழைத்து வந்து பாலியல் தொல்லை கொடுத்த பள்ளி மாணவர் மீது போக்சோ வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. சிறுவர்களுக்கு அறைகள் வழங்கிய லாட்ஜ் மேலாளர் மீதும் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

கன்னியாகுமரியில் உள்ள விடுதி ஒன்றில் இளம் ஜோடி சந்தேகத்துக்கு இடமான வகையில் தங்கியிருப்பதாக போலீஸாருக்கு ரகசியத் தகவல் கிடைத்தது. அதன்பேரில் கன்னியாகுமரி போலீசார் அங்கு சென்று தேடினர். 3 அறைகளில் இருந்து இளம் ஜோடிகள் சிக்கிக்கொண்டனர்.

இந்நிலையில், ஒரு தம்பதியிடம் நடத்திய விசாரணையில், அவர்களுக்கு 17 வயது என்பதும், இருவரும் பிளஸ் 1 படித்து வருவதும் தெரியவந்தது. அதன்பின், அவர்களிடம் விசாரித்தபோது, முண்ணுக்கு பின் முரணாக பதிலளித்தனர். பின்னர் மாணவி அனைத்து மகளிர் போலீசில் ஒப்படைக்கப்பட்டார். தகவலறிந்து பெற்றோர் இருவரும் வந்தனர்.

விசாரணையில் நாகர்கோவிலை சேர்ந்த இருவரும் இன்ஸ்டாகிராம் மூலம் பழக்கம் ஏற்பட்டுள்ளது. செல்போன் சாட்டிங் மூலம் சந்தித்தவர்கள் நேருக்கு நேர் சந்தித்து காதலிக்க ஆரம்பித்தனர். அவ்வப்போது தனியாக சந்தித்துக் கொள்வது வழக்கம்.

இந்நிலையில், கன்னியாகுமரி செல்வதாக அவர்களது தோழிகள் மற்றும் நண்பர்களுடன் சென்றுள்ளார். அவர்களுடன் கன்னியாகுமரிக்கு வந்தவர்கள் லாட்ஜில் அறை எடுத்து தனிமையில் இருந்துள்ளனர்.

மாணவியின் தாய் அளித்த புகாரின் பேரில், கன்னியாகுமரி அனைத்து மகளிர் போலீஸார், பிளஸ் 1 மாணவன் மீது போக்சோ வழக்குப் பதிவு செய்தனர். மைனருக்கு அறை ஒதுக்கியதாக லாட்ஜ் மேலாளர் மீதும் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

கன்னியாகுமரியைச் சுற்றியுள்ள தனியார் ரிசார்ட்களில் தம்பதிகள் சட்டவிரோதமாக தங்கவைக்கப்படுவதாகவும், இதைத் தவிர்க்க போலீஸார் தனித்தனியாகக் கண்காணிக்கப்படுவதாகவும் கூறப்படுகிறது.

Previous articleதாயை பலாத்காரம் செய்து, என்னை நிர்வாணப்படுத்தினார்… இளம்பெண் கண்ணீர் மல்க புகார்!!
Next articleகடன் சுமையால் விபரீதம்.. மகளை கழுத்தை நெரித்து கொலை செய்து கணவன், மனைவி தற்கொலை!!