கை, கால்களை கட்டி வைத்து சிறுமிக்கு பாலியல் தொல்லை… 60 வயது முதியவர் போக்சோவில் கைது!!

62

திருப்பத்தூர் மாவட்டத்தை சேர்ந்த 63 வயது முதியவர், தான் வசிக்கும் பகுதிக்கு அருகில் உள்ள தனது மகள் வீட்டிற்கு செல்வது வழக்கம். இந்நிலையில் நேற்று (மே 14) வழக்கம்போல் மகள் வீட்டுக்கு சென்றுள்ளார்.

இந்நிலையில், அதே பகுதியைச் சேர்ந்த 10 வயது சிறுமி தனது மகள் வீட்டின் அருகே விளையாடிக் கொண்டிருந்தாள். அப்போது தங்கவேலு சிறுமியுடன் பேசி விளையாடிக்கொண்டிருந்ததாகவும், மற்றவர்கள் தாத்தா-பேத்தி உறவில் இருப்பது போலவும் அவரது நடவடிக்கைகள் இருந்ததாக கூறப்படுகிறது.

இந்நிலையில், யாரும் இல்லாததால் நேரம் என்பதால் 10 வயது சிறுமியை தங்கவேலு மறைவான பகுதிக்கு அழைத்துச் சென்று கை, கால்களை கட்டி வைத்து பாலியல் தொல்லை கொடுத்ததாக கூறப்படுகிறது. அதன்பிறகு, நீண்ட நேரமாகியும் விளையாடிய சிறுமி வீடு திரும்பாததால், சிறுமியை அவரது தாய் அக்கம் பக்கத்தில் தேடினர்.

சிறுமியின் அலறல் சத்தம் கேட்டு அதிர்ச்சியடைந்த அவரது தாய் அங்கு சென்று பார்த்தார். அப்போது தங்கவேலு சிறுமியிடம் அத்துமீறி நடந்து கொண்டது தெரிய வந்தது.

இதையடுத்து சிறுமியை மீட்ட தங்கவேலுவின் தாயார், இது குறித்து சிறுமியின் தாயார் அளித்த புகாரின் பேரில் திருப்பத்தூர் அனைத்து மகளிர் போலீஸார் வழக்குப் பதிந்து தங்கவேலுவை போக்சோ சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்து விசாரணை நடத்தினர்.

Previous articleஅவங்களைக் கொலை செய்யணும் என்ற எண்ணமே இல்லை ஸார்.. ரீல்ஸ் மோனிகா பரபரப்பு வாக்குமூலம்!!
Next articleகணவருடன் வாழ பிடிக்கவில்லை.. காதலனுடன் கிளம்பிய கர்ப்பிணி.. ஷாக்கில் கணவன்!!