எப்போ கல்யாணம் …தொடர்ந்து கேட்டு டார்ச்சர் செய்த காதலி… மனமுடைந்த காதலன் எடுத்த விபரீத முடிவு!!

61

மகாராஷ்டிரா மாநிலம் சதாரா மாவட்டம் தஹிவாடியை சேர்ந்தவர் பாபு காலே (18). 12ம் வகுப்பு முடித்து கல்லூரிக்கு செல்ல ஆயத்தமானார். இந்நிலையில், அதே பகுதியை சேர்ந்த 17 வயது இளம்பெண்ணை காதலித்து வந்த நிலையில், பாபுவை உடனடியாக திருமணம் செய்து கொள்ளுமாறு அந்த பெண் கூறியுள்ளார். கல்லூரி படிப்பை முடித்தவுடன் திருமணம் செய்து கொள்ளலாம் என கூறி வந்துள்ளார்.

இந்நிலையில் நேற்று பாபு வீட்டிற்கு சென்ற சிறுமி மீண்டும் தன்னை திருமணம் செய்து கொள்ளுமாறு கூறி தகராறில் ஈடுபட்டுள்ளார். சிறுமியை சமாதானப்படுத்தியும் பாபுவும் அவரது பெற்றோரும் கேட்கவில்லை.

அவர் தன்னை திருமணம் செய்து கொள்ள விரும்புகிறார். இல்லையேல் வீட்டுக்கு செல்லமாட்டேன் என சிறுமி பிடிவாதம் பிடித்துள்ளார். நீண்ட நேர பேச்சுவார்த்தைக்கு பின், சிறுமி அமைதியடைந்து, அவரது வீட்டிற்கு சென்றார்.

இதனால் மனமுடைந்த பாபு வீட்டுக்குள் சென்று பூட்டிக்கொண்டார். பெற்றோர், உறவினர்கள் கதவைத் தட்டி திறக்கும்படி சத்தம் போட்டனர். கதவை உடைத்து உள்ளே சென்று பார்த்தபோது, பாபு தூக்கில் தொங்கியதை கண்டு அதிர்ச்சியடைந்தனர்.

பின்னர் போலீசாருக்கு தகவல் கொடுத்தனர். போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து வந்து உடலை கைப்பற்றி அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். தற்கொலைக்கு தூண்டியதாக சிறுமி மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

காதலி கட்டாயப்படுத்தி திருமணம் செய்ய வற்புறுத்தியதால் காதலன் தூக்கிட்டு தற்கொலை செய்து கொண்ட சம்பவம் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

Previous articleஒரு மாச அன்னியோன்ய காதல்… காதலர்கள் ரயில் முன் பாய்ந்து தற்கொலை!!
Next articleகள்ளத்தொடர்பில் இரண்டாவது மனைவி… ஆத்திரத்தில் கணவர் செய்த வெறிச்செயல்!!