வாங்க பழகலாம்.. ஆசையாய் கூப்பிட்டு தொழிலதிபரை கிட்னா செய்த சோனியா.. தட்டி தூக்கிய போலீஸ்!!

136

சென்னை ராயப்பேட்டை பக்சி அலி தெருவை சேர்ந்தவர் ஜாவித் சைபுதீன் (32). பர்மா பஜாரில் சொந்தமாக செல்போன் கடை நடத்தி வரும் இளம் தொழிலதிபர். வெளிநாட்டில் இருந்து மொத்தமாக எலக்ட்ரானிக் பொருட்களை கொண்டு வந்து தனது கடையில் விற்பனை செய்து வருகிறார்.

ஜாவித் சைபுதீனுக்கு திருமணமாகி மனைவி மற்றும் 2 குழந்தைகள் உள்ளனர். இந்நிலையில், ஜாவித் சைபுதீனிடம் அடையாளம் தெரியாத பெண் ஒருவர் வாட்ஸ்அப் அழைப்புகள் மூலம் அடிக்கடி பேசி வந்துள்ளார். இதனால் இருவருக்கும் இடையே இருந்த நட்பு ஒரு கட்டத்தில் காதலாக மாறியுள்ளது.

ஆனால் எதிர்முனையில் பேசிய இளம்பெண் தனது புகைப்படத்தை அனுப்பாமல் நேரில் சந்திக்கலாம் என கூறியுள்ளார். அதன்படி கடந்த 17ம் தேதி ஜாவித் சைபுதீனை தொடர்பு கொண்டு பட்டின்பாக்கம் கற்பகம் அவென்யூ 2வது தெருவில் நடந்த நிகழ்ச்சிக்கு வந்தேன். இங்கு வந்தால் இருவரும் வெளியே செல்லலாம் என்றார்.

பல நாட்களாக செல்போனில் பேசிக் கொண்டிருந்த அந்த பெண் தன்னை நேரில் சந்திக்க அழைத்தபோது, இளம் தொழிலதிபர் ஜாவித் சைபுதீன் தனது காரை எடுத்துக்கொண்டு சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்தார்.

பின்னர் அந்த இளம் பெண்ணை தொடர்பு கொண்டார். அப்போது அவர், உங்களைப் பார்த்தேன், எதிர் காரில் அமர்ந்திருக்கிறேன், வா என்றார். உடனே ஜாவேத் சைபுதீன் காரை நிறுத்திவிட்டு அந்த இளம்பெண் அழைத்த காரில் சென்று உள்ளே அமர்ந்து காதலியை நேரில் பார்த்த மகிழ்ச்சியில் பேசிக்கொண்டிருந்தார்.

அப்போது திடீரென கார் அருகே வந்த 4 பேர் கொண்ட கும்பல் ஜாவித் சைபுதீனை கத்தியை காட்டி மிரட்டி சத்தம் போட வேண்டாம் என கூறி காரில் கடத்தி சென்றுள்ளனர். பின்னர் அவரிடம் இருந்து 2 செல்போன்கள் மற்றும் காதலிக்காக செலவழிக்க கொண்டு வந்த 10,000 ரூபாயை பறித்தனர்.

அப்போது உங்களை வாழவிட வேண்டுமென்றால் ரூ.50 லட்சம் கொடுக்க வேண்டும். இல்லை என்றால் கொன்று விடுவதாக மிரட்டியுள்ளனர். இதனால் அதிர்ச்சியடைந்த ஜாவித் சைபுதீன், மனைவி மற்றும் சகோதரரை செல்போனில் தொடர்பு கொண்டு, அவசரமாக ரூ.50 லட்சம் வேண்டும் என கூறியுள்ளார்.

வெளிநாடுகளில் இருந்து பல கோடி மதிப்பிலான எலக்ட்ரானிக் பொருட்கள் வந்துள்ளன என கேட்டு வாங்கியுள்ளார். இதன்படி உறவினர்கள் மூலம் 2 தவணையாக ரூ.50 லட்சத்தை கடத்தல் கும்பல் பெற்றுள்ளது. அந்த பணத்தின் மீது யாருக்கும் சந்தேகம் வரக்கூடாது என்பதற்காக ஜாவித் சைபுதீன் பயன்படுத்திய காரை கடத்தல் கும்பல் பயன்படுத்தியது. இதனால் அவரது உறவினர்களுக்கு சந்தேகம் வரவில்லை. மேலும் அந்த இளம் பெண்ணுடன் நெருக்கமாக இருப்பதை புகைப்படம் எடுத்து மிரட்டியுள்ளனர்.

அப்போது, இதை வெளியே சொன்னால், அந்த இளம்பெண்ணின் நெருக்கமான புகைப்படத்தை வெளியிட்டு, அந்த இளம்பெண் மூலம் உங்கள் மீது புகார் தருவதாக மிரட்டினர். உங்கள் கார் கீழ்ப்பாக்கம் அரசு மருத்துவமனை வளாகத்தில் பத்திரமாக நிறுத்தப்பட்டுள்ளது, எடுத்துக்கொண்டு செல்லுங்கள் என்றனர்.

இளம் தொழிலதிபர் ஜாவித் சைபுதீன் அவர்களிடமிருந்து தப்பித்தால் போதும் என்று தப்பித்து வந்தார். பின்னர் சம்பவம் குறித்து பேசாமல் தவிர்த்து வந்தார். நண்பர்களின் ஆலோசனையின் பேரில் ஜாவித் சைபுதீன், மயிலாப்பூர் துணை கமிஷனர் ரஜத் சதுர்வேதியிடம் நடந்த சம்பவம் குறித்து தெரிவித்தார். புகாரின்படி, கடத்தல் மற்றும் பணம் பறிப்பு நடந்த பகுதியான பட்டின்பாக்கம், போலீசார் விசாரிக்க உத்தரவிட்டனர்.

பட்டினபாக்கம் போலீசார் சிசிடிவி காட்சிகளை பெற்று இளம் தொழிலதிபரிடம் பேசிய இளம்பெண்ணின் செல்போன் எண்ணை வைத்து தீவிர விசாரணை நடத்தினர். அதில், வேலூரை சேர்ந்த சோனியா (26) என்ற இளம்பெண் தொழிலதிபரை ஏமாற்றி தனது ஆண் நண்பர்களுடன் சேர்ந்து ரூ.50 லட்சம் பறித்தது தெரியவந்தது.

அதையடுத்து, வேலூரில் பதுங்கியிருந்த சோனியாவை தனிப்படை போலீசார் நேற்று இரவு கைது செய்தனர். அவரை சென்னைக்கு அழைத்து வந்து, தற்போது தலைமறைவாக உள்ள கடத்தல் கும்பல் குறித்து விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருகிறது. இந்த விசாரணையில், பல வசதி படைத்த இளம் தொழிலதிபர்களை காதலித்து மிரட்டி பணம் பறித்தது தெரியவந்துள்ளது. கைது செய்யப்பட்ட சோனியாவிடம் போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

Previous articleபெண்ணாக நடித்து ஏமாற்றிய ஆண்… திருமணமான 12 நாளில் கண்டுபிடித்த இளைஞர்!!
Next articleகாதல் வலையில் சிக்க வைத்து பெண்களை நாசமாக்கிய கொடூரன்.. தாய் உதவியுடன் அரங்கேறிய கொடூரம்!!