நாடு முழுவதும் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்திய வந்தனா தாஸ் கொலை வழக்கு : நீதிமன்றம் பரபரப்பு உத்தரவு!!

53

கேரள மாநிலம் கொல்லம் மாவட்டத்தைச் சேர்ந்த டாக்டர் வந்தனா தாஸ் கொலை வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட சந்தீப்பின் விடுதலை மனுவை கொல்லம் கூடுதல் செஷன்ஸ் நீதிபதி பிஎன் வினோத் நிராகரித்து தள்ளுபடி செய்தார்.

கொலை, கொலை முயற்சி, உத்தியோகபூர்வ பணிகளுக்கு இடையூறு செய்தல் உள்ளிட்ட அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளும் தொடரும் என்று நீதிமன்றம் தெளிவுபடுத்தியுள்ளது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஜூன் 6ம் தேதி குற்றப்பத்திரிகையை படிக்க நேரில் ஆஜராக உத்தரவிடப்பட்டது. விசாரணை தேதியும் அன்றே நிர்ணயிக்கப்படும் என்று தெரிவித்தார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மனநலம் பாதிக்கப்பட்டதால் அவரை விடுவிக்க வேண்டும் என்றும் கொலைக்கு சாட்சிகள் இல்லை என்றும் வாதிட்டார். அதே நேரத்தில், சிறப்பு வழக்கறிஞர் அட்வ பிரதாப் ஜி படிக்கல் வாதிடுகையில், 2023ம் ஆண்டின் உச்ச நீதிமன்றத் தீர்ப்பு, அரசுத் தரப்பு அளிக்கும் ஆவணங்கள் மற்றும் சாட்சியங்களின் அடிப்படையில் விடுதலை மனு மீது விசாரணை நீதிமன்றம் முடிவு செய்ய வேண்டும் என்று வாதிட்டார்.

விடுதலை மனு பரிசீலிக்கப்படும் போது குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு எந்தவிதமான ஆதாரத்தையும் முன்வைக்க அதிகாரம் இல்லை என்று அரசுத் தரப்பு சுட்டிக்காட்டியது. வந்தனாவின் கைகளைப் பிடித்து மார்பு, முகம் போன்றவற்றில் இருபத்தி ஆறு முறை கத்தியால் குத்தியது கொல்லும் நோக்கத்தில் நடத்தப்பட்ட தாக்குதல் என்றும்,

குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு மனநலம் எதுவும் இல்லை என்றும், கொலைக்குப் பிறகு குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் செய்த செயல்களில் தெரிய வந்துள்ளது என்றும் அரசுத் தரப்பு தெரிவித்துள்ளது. சிறப்பு வழக்கறிஞர் பிரதாப் ஜி படிக்கலுடன் வக்கீல்கள் ஸ்ரீதேவி பிரதாப், ஷில்பா சிவன், ஹரிஷ் காட்டூர் ஆகியோர் ஆஜராகினர்.

Previous articleஅண்ணனை வெட்டிக் கொலை செய்து குப்பைமேட்டில் புதைத்த தம்பி!!
Next articleசந்தேகத்தால் விபரீதம் 4 மாதக் குழந்தையை அடித்தே கொலை செய்த தாய், தந்தை!!