“இனி எனக்கும் அவருக்கும் எந்த தொடர்பும் இல்லை..” பகீர் கிளப்பிய பிக்பாஸ் பிரபலம்!!

29

பிக்பாஸ் சீசன் 6ல் போட்டியாளராக கலந்து கொண்ட தனலட்சுமி தற்போது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பரபரப்பாக பதிவிட்டுள்ளார். அதில் தனது தாய் தனக்கு எதிராக வக்கீல் நோட்டீஸ் அனுப்பியுள்ளார். பிக் பாஸ் வீட்டிற்குள் மக்கள் போட்டியாளர்களாக தனலட்சுமி மற்றும் திருநங்கை ஷிவின் கணேசன் ஆகியோர் நுழைந்தனர்.

இருவரும் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினர். டிக் டாக்கில் பிரபலமான தனலட்சுமி டிக் டாக் ரத்து செய்யப்பட்ட பிறகும் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் வித்தியாசமான வீடியோக்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை கவர்ந்துள்ளார்.

அவர் வெவ்வேறு வழிகளில் வீடியோ போட்டி ட்ரெண்ட் ஆனார். இதனால், பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்கும் வாய்ப்பு அவருக்கு கிடைத்தது. பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியின் தொடக்கம் முதல் அனைவருடனும் சண்டை போட்டுக் கொண்டிருந்த தனலட்சுமி,

கடைசி வரை ஆட்டத்தில் நிற்காமல் நிகழ்ச்சியை விட்டு வெளியேறினார். பிக் பாஸ் வீட்டிற்குள் விக்ரமன் தனலட்சுமியை ஆதரித்த நிலையில், அவர் வெளியேறிய பிறகு தனலட்சுமி அசிம் பக்கம் திரும்பினார்.

இந்நிலையில் அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில், அனைவருக்கும் வணக்கம், என் அம்மாவுக்கும் எனக்கும் எந்த உறவும் இல்லை என எனது அம்மா சட்டப்பூர்வமாக கடிதம் கொடுத்துள்ளார் என பதிவிட்டு அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளார்.

நான் அவருடன் இல்லை என்றும் மேலும், பிக்பாஸ் தனலட்சுமி தனது தாயின் புகைப்படத்தை எங்கும் பயன்படுத்தக்கூடாது, அவரது பெயரை குறிப்பிடக்கூடாது, என பதிவிட்டுள்ளார். இருவருக்கும் என்ன பிரச்சனை என்று ரசிகர்கள் கேட்கின்றனர்.

Previous articleகாதலை ஏற்காத பெண்ணை கொன்றுவிட்டு இளைஞர் தற்கொலை முயற்சி!!
Next articleவேறொரு பெண்ணுடன் உல்லாசம்… கணவனை கையும் களவுமாக பிடித்த இளம்பெண்!!