பிரபல நடிகையுடன் தொடர்பு.. விவாகரத்துக்கு மல்லுக்கட்டும் பிரபல நடிகர்!!

27

சமீபகாலங்களாக திரையுலகினர் பலரும் விவாகரத்து கோரி நீதிமன்ற படியேறி வருகின்றனர். இந்நிலையில், பிரபல நடிகர் டாக்டர் ராஜ்குமாரின் பேரனும், நடிகருமான யுவராஜ் குமார் (குரு ராஜ்குமார்) தனது மனைவி ஸ்ரீதேவி பைரப்பாவுக்கு விவாகரத்து நோட்டீஸ் அனுப்பியதைத் தொடர்ந்து, இரு தரப்பிலிருந்தும் கடுமையான குற்றச்சாட்டுகள் மற்றும் எதிர் குற்றச்சாட்டுகள் தெரிவிக்கப்பட்டு வரப்படுகிறது.

விவாகரத்து நோட்டீஸ் அனுப்பிய பின்னர், யுவ ராஜ்குமாரின் வழக்கறிஞர் சிரில் பிரசாத் செய்தியாளர் சந்திப்பு நடத்தி, ஸ்ரீதேவி மீது கடுமையான குற்றச்சாட்டுகளை முன்வைத்தார்.

நடிகர் யுவா ராஜ்குமார் மன மற்றும் உடல் ரீதியான துஷ்பிரயோகத்தின் அடிப்படையில் பிரிந்து செல்லக் கோரி மனு தாக்கல் செய்ததாக பிரசாத் கூறினார். 54 பக்கங்களைக் கொண்ட விவாகரத்து மனு தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளதாக கூறினார்.

ஸ்ரீதேவி பைரப்பா ராதையா என்ற நபருடன் தகாத உறவு வைத்திருந்ததாக பிரசாத் குற்றம் சாட்டினார். இதனால் கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளாக யுவராஜ் – ஸ்ரீதேவி உறவில் விரிசல் ஏற்பட்டிருந்ததாகவும், கடந்த ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு ராதையா திருமணம் செய்து கொண்டதால் ஸ்ரீதேவி மன உளைச்சலுக்கு ஆளானதாகவும், இதனால் தான் தற்போது யுவராஜ் மீது பொய்யான குற்றச்சாட்டுகளை சுமத்தியுள்ளதாகவும் தெரிவித்தார்.

யுவா நெருங்கி பழக முயன்றபோது, ​​’பல் துலக்கு’, ‘குளித்து விடு’ என்று கூறி அவரை அவமானப்படுத்தியதாக பிரசாத் மேலும் குற்றம் சாட்டினார். ராதையாவைப் போல் அவருக்கு உடல் தகுதி இல்லை என்று கூறி அவரை இழிவுபடுத்தியதாக தெரிவித்தார்.

அதே சமயம் ஸ்ரீதேவியும்பு குற்றம் சாட்டியுள்ளார். தனக்கு வழங்கப்பட்ட சட்ட நோட்டீசுக்கு பதில் அளித்துள்ளதாக ஸ்ரீதேவி குறிப்பிட்டுள்ளார். மே 30 அன்று தாக்கல் செய்யப்பட்ட அவரது பதிலின் விவரங்கள் இப்போது வெளியாகி உள்ளன.

அதில், ஸ்ரீதேவி யுவராஜ் மீது கடுமையான குற்றச்சாட்டுகளை முன்வைத்துள்ளார். தனது கணவர் யுவராஜ், சக நடிகையுடன் தகாத உறவில் ஈடுபட்டுள்ளதாக தெரிவித்துள்ளார்.

யுவாராஜ், நடிகை சப்தமி கவுடாவுடன் கடந்த ஒரு வருடமாக கள்ள உறவில் இருக்கிறார் என்று தனது பதிலில் ஸ்ரீதேவி தெரிவித்துள்ளார்.
திருமணத்திற்குப் பிறகு, யுவ ராஜ்குமார் நிறைய மாறியுள்ளார்.

தாம்பத்திய வாழ்வில் மன, நிதி, உடல் ரீதியான துஷ்பிரயோகங்கள் மற்றும் துன்புறுத்தல்கள் அனைத்தையும் மீறி, குடும்ப நலன்களைப் பாதுகாப்பதற்காக எல்லாவற்றையும் சகித்துக் கொண்டேன்.

யுவராஜ் தனது சக நடிகையான சப்தமி கவுடாவுடன் ஒரு வருடமாக கள்ள உறவு வைத்துள்ளார். டிசம்பர் 2023ல், ஸ்ரீதேவி இந்தியா திரும்பியபோது, ​​யுவாவையும் சப்தமி கவுடாவையும் ஹோட்டல் அறையில் ஒன்றாக கையும் களவுமாகப் பிடித்ததாகவும், அதன் பின்னர் அவர் என்னை வீட்டை விட்டு வெளியேற்ற முயன்றார் என்று ஸ்ரீதேவி குற்றம் சாட்டி உள்ளார்.

சப்தமி கவுடாவுடன் உறவைப் பேணி, இப்போது என்னை ஏமாற்றி ஏமாற்றியதாகக் குற்றம் சாட்டி, யுவா தனது பொறுப்புகளைத் தட்டிக் கழிக்க முயற்சிக்கிறார். எந்த வருத்தமும் இல்லாமல் என் மீது பொய்யான ஆதாரமற்ற குற்றச்சாட்டுகளை அவர் கூறுகிறார் என்று ஸ்ரீதேவி பைரப்பா தனது வழக்கறிஞர் நோட்டீஸுக்கு அளித்த பதிலில் தெரிவித்துள்ளார்.

Previous articleதுணி காயப்போட்ட கம்பியில் மின்சாரம் பாய்ந்து கணவன் மனைவி உடல் கருகி பலி!!
Next article15 சிறுமிக்கு பாலியல் வன்கொடுமை… பிரபல காஸ்ட்டியூம் டிசைனர் கைது!!